submit


Hello guys. I r Lyon tangu asubuhi hii na ningependa kupata guy kwa sababu nataka mtu kufanya mapenzi. J tangazo hili kwa kukutana na guy ya mbili mbaya zaidi ya umri wa miaka minne na nywele mwili na tabasamu cute sana kwa punda na mimi kama unataka kujiunga na mimi. Kama mimi faili ya fido, na kama wewe ni tayari kwa ajili ya mkutano, kuondoka kwangu yako MSN. Hello guys. I r worsens Lyon tangu asubuhi hii na ningependa kupata guy kwa sababu nataka mtu kufanya mapenzi. J tangazo hili kwa kukutana na guy ya mbili mbaya zaidi ya umri wa miaka minne na nywele mwili na tabasamu cute sana kwa punda na mimi kama unataka kujiunga na mimi. Kama mimi faili ya fido, na kama wewe ni tayari kwa ajili ya mkutano, kuondoka kwangu yako MSN

About