submit


Hapa ni video ya dredge maoni mimi akakaribia na dredged msichana ambaye waliona urafiki na aliniambia ‘sorry mimi kuwa na mpenzi, mimi ni katika michache’. Niambie katika maoni yako nini wewe ingekuwa kufanyika. Katika hali yoyote, mimi kufanya kama hayo na wakati mwingine unaendelea. Vizuri. Ni lazima ieleweke kwamba wasichana kama wanandoa hii si kitu yangu. Kuna mengi ya bure kwa wanawake katika Ufaransa na duniani kote. Kuna maeneo ya dating, mitaani, vilabu na baa ya kukata rufaa kwa wanawake wengine tena na tena. Mazoezi mazuri ya guys. Kasi Kabla ilikuwa vigumu kwa ajili yangu. I got kulishwa juu ya saga na wanawake. Hofu kwa ajili ya uteuzi. Je, si kuthubutu kusema nje ya mitaani. Ni historia ya kale. Leo mimi kufanya nini mimi unataka. Nina mpenzi mpya kila wiki kama mimi unataka. Na mimi kuwa na mengi ya siri ya mambo ya nini Mimi kuishi na wanawake. Shabiki mkubwa wa manga, mimi kujaribu katika kila moja ya video yangu ya kufanya nod ndogo. Unaweza kupata yao wakati wao ni siri. Sasa yangu aft ni kuwasaidia watu ambao bado wanajitahidi kufanya kazi yangu kama mimi kazi. Mimi kuwafundisha jinsi ya kuwapotosha kama muungwana na darasa, elegance na heshima, katika vikao vya kufundisha kwamba mimi kutoa au katika kozi online kwamba mimi kutoa. Jambo moja kujua, msiwe na wasiwasi, kama upotofu ni mchezo, huwezi kuwa na toy

About